2SC4002E ỨNG DỤNG,MẠCH,CHỨC NĂNG
2SC4002E Datasheet PDF
Nhà sản xuấtBao bìMô tảPDFNhiệt độ
TRANSISTOR | BJT | NPN | 400V V(BR)CEO | 200MA I(C) | TO-92 Min°C | Tối đa°C
  • 2SC400
    TRANSISTOR | BJT | NPN | 18V V(BR)CEO | 100MA I(C) | TO-18