ADE-1503PLM ỨNG DỤNG,MẠCH,CHỨC NĂNG
ADE-1503PLM Datasheet PDF
Nhà sản xuấtBao bìMô tảPDFNhiệt độ
YCL15 Watts single output external adapter. Output voltage 15V. Output current 0mA (min), 1000mA (max). ADE-1503PLM PDF